Welcome to Fam Vip -Clan 2KT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

…Lời khuyên cho mấy thằng thất tình -> _love_tt …

Go down

…Lời khuyên cho mấy thằng thất tình -> _love_tt … Empty …Lời khuyên cho mấy thằng thất tình -> _love_tt …

Bài gửi by Z Sun Aug 17, 2008 1:35 am

Thất tình !!!
Hầu như những ai đã yêu và yêu nhiều cũng từng biết thất tình 1 lần . Tuy nhiên phái nam thường bị seven love nhiều hơn ,vậy bạn đã biết phải làm gì khi thất tình chưa ? Hãy áp dụng những cách sau đây nhé !
1.không được buồn : Đừng buồn ,bạn phải bình tĩnh để nghĩ xem tại sao "người đó " lại từ chối tình cảm của mình ? Xem lại con người ,cách cư xử của bạn trước người đó ?Có thể cách nói chuyện của bạn làm họ không thích , hay bạn chưa thực sự quan tâm đến họ ?Nói chung là kiếm và khắc phục những khuyết điểm của mình .

2.không được thất vọng : Đừng bao giờ thất vọng , nó sẽ là kẻ thù của ban lúc này .Nếu bạn thực sự thích người đó , bạn phải biết kiên trì , đừng có chỉ biết khóc và làm cái gì đó tương tự , như vậy bạn sẽ bị người khác :đặc biệt là "người đó " nhìn bạn với con mắt coi thường .
3.kiên trì : Nếu thực sự bạn thích người đó , đừng vội bỏ cuộc ngay cả khi nàng có người "....", hãy bên họ khi họ cần .Biết lắng nghe những gì họ nói , hãy cứ là 1 người bạn tốt của họ .Đến 1 lúc nào đó họ sẽ cảm thấy bạn là người họ muốn trao trái tim của họ .Hoặc khi họ không thích bạn thì cũng rất hạnh phúc khi bạn có 1 new friend mới , dù sao cũng còn tốt hơn khi bạn và "người đó" là kẻ thù của nhau , phải không bạn ?
(nếu bạn là người đang 7 tình sau khi đọc bài nì mình chúc các bạn sẽ thành công dzới n~ lời khuyên này ).
Z
Z
Đồ Bèo

http://cdung.auto.to